OEM Laptop AC Adaptor kapalit para sa HP COMPAQ HDX X18 1202TX
Laptop AC adaptor kapalit para sa HP COMPAQ HDX X18-1202TX
  • Item Code:LHP045L
  • Timbang: 450g
Espesyal na Presyo: PHP2437.8PHP
bagong tatak sa 1 taon na warranty!
HDX X18-1202TX  verify
Note:
Input: AC 100~240V 50~60Hz
Output Voltage: 18.5V
Output Current: DC 6.5A
Power: 120W
Connector: 7.4*5.0*12mm with pin